SIÊU PHẨM LÔ GÓC - KINH DOANH ĐỈNH - Ô TÔ ĐỖ CỬA
Bán nhà riêng

Bán nhà riêng

Bán nhà riêng · 4 PN · 3 WC

Bán nhà riêng

Chủ gấp bán nhà Bình Hưng Hòa, Bình Tân - ngang đẹp 4.2m - 77m2 nhỉnh 4 tỷ
4.35 tỷ3 PN
Demo Admin 2
4.35 tỷ
Bán nhà riêng · 3 PN · 2 WC
Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh, Phường Tùng Thiện, Thành phố Hà Nội
Mức giá
4.35 tỷ
Diện tích
77 m²
Giá / m²
~ 56.5 tr/m²
Chủ gấp bán - Bình Hưng Hòa, Bình Tân - ngang đẹp 4.2 - 77m2 nhỉnh 4 tỷ - Kết cấu 2 tầng - 3PN - 2WC - Trung tâm Bình Tân - giáp Tân Phú - 6 phút ra Aeon Tân Phú, sát chợ 26/3, tiện ích ngập tràn LH 0707085249 để được hỗ trợ xem nhà
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Nhà riêng / Nhà phố · 6 PN · 4 WC

Biệt thự, liền kề · 12 PN · 8 WC