SIÊU PHẨM LÔ GÓC - KINH DOANH ĐỈNH - Ô TÔ ĐỖ CỬA
Bán nhà riêng
Bán nhà riêng
Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội, Xã D'Ran, Lâm Đồng
Mức giá
15.5 tỷ
Diện tích
45 m²
Giá / m²
~ 344.4 tr/m²
Nhà bán nằm ở khu vực Khuất Duy Tiến gần ngã tư Nguyễn Trãi, Nguyễn Xiển. Khu phân lô cán bộ, dân trí cao, an ninh cực tốt. Đường trước nhà rộng rãi, thoáng sáng, 2 ô tô tải tránh nhau dễ dàng. Từ nhà ra phố lớn chỉ tầm 10m. Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, có thang máy, ô tô 7 chỗ ra vào nhà vô cùng dễ dàng. Sổ đỏ phân lô vuông A4 chính chủ sẵn sàng giao dịch ngay trong ngày. Liên hệ Mr Phạm Chuyên 79 gặp chính chủ, số ĐT: 0367850600.
Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội, Xã D'Ran, Lâm Đồng
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Hoa hậu Khuất Duy Tiến, phân lô, thang máy, ô tô 7 chỗ vào nhà, 10m mặt phố, hơn 15 tỷ
15.5 tỷ
Demo Admin 2
15.5 tỷ

Bán nhà riêng

Bán nhà riêng · 4 PN · 3 WC

Bán nhà riêng

Nhà riêng / Nhà phố

Kho, nhà xưởng · 3 PN · 3 WC

Nhà riêng / Nhà phố