SIÊU PHẨM LÔ GÓC - KINH DOANH ĐỈNH - Ô TÔ ĐỖ CỬA
Bán nhà riêng

NHỎ NHỎ XINH XINH NHƯ HỒNG TỶ, CHỈ CÓ 2 TỶ NHỈN LÀ CÓ NHÀ QUẬN 8
2.15 tỷ2 PN
Demo Admin 2
2.15 tỷ
Bán nhà riêng · 2 PN · 1 WC
15, Quận 8, Hồ Chí Minh, Xã Thạnh An, Cần Thơ
Mức giá
2.15 tỷ
Diện tích
20 m²
Giá / m²
~ 107.5 tr/m²
Chủ nhà cần bán căn ngang 3.3m x 6m . Diện tích 20m2 , nằm cuối hẻm. đầy đủ công năng Vị trí ngay khu dân cư hiện hữu . không dính quy hoạch, không lộ giới . Phù hợp cho gia đình trẻ ra ở riêng. Khu vực cao ráo, không ngập nước. Tiện ích gần trường, chợ vạn nguyên, siêu thị .v.v.... SHR có sẵn, chủ không vay bank nên thuận mua vừa bán là công chứng ngay
15, Quận 8, Hồ Chí Minh, Xã Thạnh An, Cần Thơ
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Bán nhà riêng

Bán nhà riêng · 4 PN · 3 WC

Bán nhà riêng

Nhà riêng / Nhà phố

Phòng trọ

Căn hộ chung cư