13CC Bán đất mặt đường QL 32C, 136m KINH DOANH ngay cổng Chính Đền Hùng - Việt Trì, Phú Thọ. Chỉ 2 tỷ 88Bán nhà riêng2.88 tỷ· 136 m²~ 21.2 tr/m²Xã Thăng Phú, Đà NẵngD2Demo Admin 2Xem chi tiết CC Bán đất mặt đường QL 32C, 136m KINH DOANH ngay cổng Chính Đền Hùng - Việt Trì, Phú Thọ. Chỉ 2 tỷ 88
13SIÊU PHẨM NGAY TẠI QUẬN 5 - LÔ GÓC 2 MT HẺM XE HƠI - ĐỘ HIẾM CAO - DÂN TRÍ CAO - AN NINH YÊN TỈNHBán nhà riêng11.5 tỷ· 50 m²~ 230 tr/m²Phường Quyết Thắng, Thái NguyênD2Demo Admin 2Xem chi tiết SIÊU PHẨM NGAY TẠI QUẬN 5 - LÔ GÓC 2 MT HẺM XE HƠI - ĐỘ HIẾM CAO - DÂN TRÍ CAO - AN NINH YÊN TỈNH
13BÁN NHÀ LÔ GÓC – CẦU ĐƠ 4, HÀ ĐÔNG – 8,8 TỶBán nhà riêngThỏa thuận· 37 m²Xã Lương Sơn, Nghệ AnD2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ LÔ GÓC – CẦU ĐƠ 4, HÀ ĐÔNG – 8,8 TỶ
14Bán ki-ốt tòa nhà HH3 Linh Đàm, Hoàng Mai - Kinh doanh sầm uất ngày đêmBán nhà riêng · 2 PN · 1 WCThỏa thuận· 45 m²Phường An Nhơn, Gia LaiD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán ki-ốt tòa nhà HH3 Linh Đàm, Hoàng Mai - Kinh doanh sầm uất ngày đêm
14Bán nhà riêng tại Đường Thới An 16, Quận 12, Hồ Chí Minh diện tích 82.1m2 giá 6 TỷBán nhà riêng · 4 PN · 5 WC6 tỷ· 82 m²~ 73.2 tr/m²Phường Tây Hoa Lư, Ninh BìnhD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà riêng tại Đường Thới An 16, Quận 12, Hồ Chí Minh diện tích 82.1m2 giá 6 Tỷ
14CẦN BÁN TRƯỚC TẾT GIẢM 900TR NGAY HẢI THƯỢNG LÃI ÔNG P10 Q5 CHỈ 8,5 TỶBán nhà riêng · 3 PN · 3 WCThỏa thuận· 44 m²Xã Hải Ninh, Quảng NinhD2Demo Admin 2Xem chi tiết CẦN BÁN TRƯỚC TẾT GIẢM 900TR NGAY HẢI THƯỢNG LÃI ÔNG P10 Q5 CHỈ 8,5 TỶ