VIPXác thực
5
Siêu biệt thự độc bản 3.200m2 giữa lòng Hà Nội, phong cách lâu đài châu Âu
Biệt thự, liền kề · 12 PN · 8 WC
1250 tỷ3196 m²~ 391.1 tr/m²
Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
TDTrọng Dev

Biệt thự, liền kề · 12 PN · 8 WC

Biệt thự, liền kề

Biệt thự, liền kề · 10 PN · 10 WC
Biệt thự, liền kề
Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội, Xã Mường Sại, Sơn La
Mức giá
3 tỷ
Diện tích
45 m²
Giá / m²
~ 66.7 tr/m²
Cần bán đâť hải bối đông anh diên tich 45m vuông đất phun thô cư view sông đẹp gần chợ gần trường học đường đẹp Sổ đỏ sẵn trong két luôn luôn giao dịch để biết thêm chi tiết sin liên hê nguyễn giỏi 094 1995 569
Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội, Xã Mường Sại, Sơn La
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Bán đâť hải bối đông anh
3 tỷ
Demo Admin 2
3 tỷ

Phòng trọ

Căn hộ chung cư · 3 PN · 3 WC

Phòng trọ · 3 PN · 4 WC