VIPXác thực
5
Siêu biệt thự độc bản 3.200m2 giữa lòng Hà Nội, phong cách lâu đài châu Âu
Biệt thự, liền kề · 12 PN · 8 WC
1250 tỷ3196 m²~ 391.1 tr/m²
Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
TDTrọng Dev

Biệt thự, liền kề · 12 PN · 8 WC

Biệt thự, liền kề

Biệt thự, liền kề · 10 PN · 10 WC
Biệt thự, liền kề
Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh, Xã Thọ Sơn, Đồng Nai
Mức giá
5.3 tỷ
Diện tích
52 m²
Giá / m²
~ 101.9 tr/m²
Bán nhà 2 lầu đường Thủy Lợi, phường Phước Long A, quận 9 Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC Nhà cách đường Võ Nguyên Giáp 700m, ngay chung cư Himlam Phú An, gần ga Metro, thuận tiện qua quận 1 Giá 5.3 tỷ Liên hệ: 0934162818 - Tuấn
Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh, Xã Thọ Sơn, Đồng Nai
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Bán nhà 2 lầu đường Thủy Lợi, phường Phước Long A, quận 9
5.3 tỷ
Demo Admin 2
5.3 tỷ

Kho, nhà xưởng · 8 PN · 8 WC

Kho, nhà xưởng · 4 PN · 3 WC

Phòng trọ · 3 PN