VIPXác thực
5
Siêu biệt thự độc bản 3.200m2 giữa lòng Hà Nội, phong cách lâu đài châu Âu
Biệt thự, liền kề · 12 PN · 8 WC
1250 tỷ3196 m²~ 391.1 tr/m²
Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
TDTrọng Dev

Biệt thự, liền kề · 12 PN · 8 WC

Biệt thự, liền kề

Biệt thự, liền kề · 10 PN · 10 WC
Biệt thự, liền kề
Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội, Xã Quỳnh Phụ, Hưng Yên
Mức giá
6.1 tỷ
Diện tích
31 m²
Giá / m²
~ 196.8 tr/m²
Diện tích 31m2, 3 tầng, 3 phòng ngủ Nhà dân xây chắc chắn, ngõ đẹp, thoáng Đầy đủ tiện ích, 5 phút ra Hồ Hoàn Kiếm Chủ nhà thiện chí, tặng lại nội thất cho khách mua bán nhanh LH/Zalo: 0334016404 (Thắng)
Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội, Xã Quỳnh Phụ, Hưng Yên
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Căn nhà 6.1 tỷ hiếm hoi còn lại ở Lê Văn Hưu
6.1 tỷ
Demo Admin 2
6.1 tỷ

Bán nhà riêng

Phòng trọ

Văn phòng