VIPXác thực
5
Siêu biệt thự độc bản 3.200m2 giữa lòng Hà Nội, phong cách lâu đài châu Âu
Biệt thự, liền kề · 12 PN · 8 WC
1250 tỷ3196 m²~ 391.1 tr/m²
Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
TDTrọng Dev
Biệt thự, liền kề
Long Biên, Long Biên, Hà Nội, Xã Tiên Đồng, Nghệ An
Mức giá
20 tỷ
Diện tích
90 m²
Giá / m²
~ 222.2 tr/m²
- DIỆN TÍCH 90M2 - 6 TẦNG THANG MÁY GARA OTO - NỘI THẤT XỊN -THÔNG BÀN CỜ - SỔ ĐỎ SẴN SÀNG - LH: 0366468800
Long Biên, Long Biên, Hà Nội, Xã Tiên Đồng, Nghệ An
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

NHÀ CẦU LONG BIÊN - PHÂN LÔ - ĐẸP LONG LANH
20 tỷ
Demo Admin 2
20 tỷ

Biệt thự, liền kề · 12 PN · 8 WC

Biệt thự, liền kề

Biệt thự, liền kề · 10 PN · 10 WC

Bán nhà riêng

Phòng trọ

Kho, nhà xưởng · 2 PN