13NHÀ NGUYỄN CHÍ THANH 50M2 2 THOÁNG 6 TẦNG GARA THANG MÁY, MẶT TIỀN RỘNG, NỘI THẤT ĐẸPBiệt thự, liền kề26 tỷ· 50 m²~ 520 tr/m²Phường An Dương, Hải PhòngD2Demo Admin 2Xem chi tiết NHÀ NGUYỄN CHÍ THANH 50M2 2 THOÁNG 6 TẦNG GARA THANG MÁY, MẶT TIỀN RỘNG, NỘI THẤT ĐẸP
13BÁN GẤP! Nhà riêng ngõ Trần Quốc Vượng, Cầu Giấy. Giá: 9.5 tỷ (có thương lượng)Biệt thự, liền kề9.5 tỷ· 36 m²~ 263.9 tr/m²Phường Tân Mỹ, Thành phố Hồ Chí MinhD2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN GẤP! Nhà riêng ngõ Trần Quốc Vượng, Cầu Giấy. Giá: 9.5 tỷ (có thương lượng)
14Bán nhà Hiếm mặt phố Đê La Thành Đống ĐABiệt thự, liền kề9 tỷ· 25 m²~ 360 tr/m²Phường Châu Sơn, Ninh BìnhD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà Hiếm mặt phố Đê La Thành Đống ĐA
14NHÀ BA THÁNG HAI P.8, Q.10 - DT 28M² - 3 LẦU BTCT - GIÁ 5.35 T.Ỷ TLBiệt thự, liền kề · 2 PN · 2 WC5.35 tỷ· 28 m²~ 191.1 tr/m²Xã Kha Sơn, Thái NguyênD2Demo Admin 2Xem chi tiết NHÀ BA THÁNG HAI P.8, Q.10 - DT 28M² - 3 LẦU BTCT - GIÁ 5.35 T.Ỷ TL
13nhà phố nghi tàm .mua đất tặng luôn nhà mới xâyBiệt thự, liền kề · 2 PN · 3 WC5.2 tỷ· 30 m²~ 173.3 tr/m²Xã Rờ Kơi, Quảng NgãiD2Demo Admin 2Xem chi tiết nhà phố nghi tàm .mua đất tặng luôn nhà mới xây
13chậm chân là mất .nhanh tay chưa chắc đã còn ...vì nó hiếmBiệt thự, liền kềThỏa thuận· 64 m²Xã Hòn Nghệ, An GiangD2Demo Admin 2Xem chi tiết chậm chân là mất .nhanh tay chưa chắc đã còn ...vì nó hiếm