SIÊU PHẨM TÂN BÌNH 2 MẶT TIỀN - HXH - 3 TẦNG - 42M2 - 4PN - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - CHỈ 4.9 TỶ
Đất nền dự án

Đất nền dự án

Đất nền dự án · 8 PN · 8 WC

Đất nền dự án
Đất nền dự án
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh, Phường Nhân Hòa, Bắc Ninh
Mức giá
4.9 tỷ
Diện tích
101 m²
Giá / m²
~ 48.5 tr/m²
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 CÒN MỚI Ở NGAY - 4X26M - 100.8M2 - chỉ 4.9 TỶ đường Nguyễn Thị Búp, Q12 + Ngang 4x26m. Công nhận 100.8m2. + Nhà C4 đang còn mới, 3WC, chủ đang cho thuê 6.5tr/tháng. + Hẻm xe hơi thông, sát Hiệp Thành city, vị trí cực kỳ VIP .+ Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn hoàn công đầy đủ -Liên hệ hãy gọi cho Ny 0924222122 ( hỗ trợ xem nhà miễn phí, trực tiếp làm việc với chủ và thương lượng).
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 CÒN MỚI Ở NGAY - 4X26M - 100.8M2 - chỉ 4.9 TỶ đường Nguyễn Thị Búp, Q12
4.9 tỷ
Demo Admin 2
4.9 tỷ

Căn hộ chung cư · 3 PN · 2 WC

Biệt thự, liền kề · 10 PN · 10 WC

Biệt thự, liền kề