SIÊU PHẨM TÂN BÌNH 2 MẶT TIỀN - HXH - 3 TẦNG - 42M2 - 4PN - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - CHỈ 4.9 TỶ
Đất nền dự án

Đất nền dự án

Đất nền dự án · 8 PN · 8 WC

Đất nền dự án
Đất nền dự án
Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội, Xã Thư Lâm, Thành phố Hà Nội
Mức giá
10 tỷ
Diện tích
48 m²
Giá / m²
~ 208.3 tr/m²
+ môt.căn gần mặt hồ tây khu vục XUÂN LA + VỊ TRÍ CỰC ĐẸP +THIẾT KẾ 3 TẦNG HIỆN ĐẠI .CÔNG NĂNG SỬ DỤNG ĐẦY ĐỦ + SÂN RỘNG ĐỂ XE MÁY CHO CẢ CHỦ NHÀ VÀ KHÁCH ĐẾN CHƠI T3 THIẾT KẾ TUM PHƠI ĐỒ RỘNG THOÁNG SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ SẴN SÀNG GIAO DỊCH -- HÃY NHẤC MÁY LIÊN HỆ NGAY CHUYÊN VIÊN: DŨNG SDT 0786432568 ANH CHỊ SẼ CÓ MỘT CĂN NHÀ NHƯ MONG ƯỚC BẤY LÂU
Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội, Xã Thư Lâm, Thành phố Hà Nội
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

MỘT CĂN CỰC HIẾM LẠC LONG QUÂN TÂY HỒ
10 tỷ
Demo Admin 2
10 tỷ

Nhà riêng / Nhà phố · 6 PN · 4 WC

Biệt thự, liền kề · 12 PN · 8 WC