SIÊU PHẨM TÂN BÌNH 2 MẶT TIỀN - HXH - 3 TẦNG - 42M2 - 4PN - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - CHỈ 4.9 TỶ
Đất nền dự án

Đất nền dự án

Đất nền dự án · 8 PN · 8 WC

Đất nền dự án

Nhà C4 hxh thông Lê Văn Thọ, Gần CV Làng Hoa 120m2 (5x24), xây Siêu Phẩm, CHDV, Công ty
10 tỷ7 PN
Demo Admin 2
10 tỷ
Đất nền dự án · 7 PN · 7 WC
11, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Xã Vị Thủy, Cần Thơ
Mức giá
10 tỷ
Diện tích
120 m²
Giá / m²
~ 83.3 tr/m²
Nhà C4 hxh thông Lê Văn Thọ, Gần CV Làng Hoa 120m2 (5x24), xây Siêu Phẩm, CHDV, Công ty - 10 tỷ Mô tả: 7R411.7621119 + Hướng TB + Diện tích 5 x 24 vuông vức. + Kết cấu nhà cấp 4 có 7 phòng trọ đang cho thuê. + Hẻm xe hơi tránh thông tứ phía. + Chủ thiện chí bán định cư nước ngoài. + Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
11, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Xã Vị Thủy, Cần Thơ
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Nhà riêng / Nhà phố

Phòng trọ

Căn hộ chung cư