SIÊU PHẨM TÂN BÌNH 2 MẶT TIỀN - HXH - 3 TẦNG - 42M2 - 4PN - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - CHỈ 4.9 TỶ
Đất nền dự án
Đất nền dự án
Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội, Phường Đông Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh
Mức giá
9.2 tỷ
Diện tích
30 m²
Giá / m²
~ 306.7 tr/m²
- Nhà phố Kim Mã, vị trí đẹp, gần phố, ngõ to thông thoáng, tiện ích xung quanh đầy đủ. - Thiết kế 5 tầng, diện tích 30m2, nhà mới, 3 ngủ rộng thoáng, ngập tràn ánh sáng. - Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay, chủ thiện trí. Liên hệ Ms. Nhung – Thổ cư mặt phố. Điện thoại & Zalo 0988125798
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Đất nền dự án · 8 PN · 8 WC

Đất nền dự án

NHÀ MỚI KIM MÃ NHỈNH 9 TỶ - 5 TẦNG MỚI CỨNG - FULL NỘI THẤT- NGÕ 3M - VÀI BƯỚC RA PHỐ
9.2 tỷ
Demo Admin 2
9.2 tỷ

Nhà riêng / Nhà phố · 5 PN · 5 WC

Biệt thự, liền kề · 3 PN · 3 WC

Biệt thự, liền kề