Cầu Giấy Nhà 6 tầng, dòng tiền cho thuê 60triệu/ tháng
Kho, nhà xưởng · 8 PN · 8 WC
Kho, nhà xưởng
11, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Xã An Toàn, Gia Lai
Mức giá
8.3 tỷ
Diện tích
48 m²
Giá / m²
~ 172.9 tr/m²
BÁN MĂT TIÊN CHỢ HTT CỰC ĐẸP NHỈNH 8TY - KD sầm uất, vị trí khu phân lô đẹp,... - Mua cho thuê rất ok, hiện tại đang cho thuê giá hạt dẻ 15tr/thang - 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, mỗi tầng 2 phòng (tổng 4P), wc đặt giữa, ST làm bếp + sân phơi,... - Hướng Tây Nam LH để được xem nhà: Linh Đan - BĐS Miền Nam
11, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Xã An Toàn, Gia Lai
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

mt trong chợ htt - 4x12 - 4 tầng chỉ 8.3ty
8.3 tỷ
Demo Admin 2
8.3 tỷ

Kho, nhà xưởng · 8 PN · 8 WC

Kho, nhà xưởng

Kho, nhà xưởng · 4 PN · 4 WC

Kho, nhà xưởng · 4 PN · 4 WC

Đất nền dự án

Văn phòng · 5 PN · 3 WC