+8+713B.ÁN NHÀ PHÚ MỸ, DÒNG TIỀN SẴN, 5 TẦNG 35m² CHỈ 9 TỶ 8Bán nhà riêngPhường Bình Thuận, Tuyên QuangThỏa thuận35 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết B.ÁN NHÀ PHÚ MỸ, DÒNG TIỀN SẴN, 5 TẦNG 35m² CHỈ 9 TỶ 8
+8+713Nhà dân xây Ngọc Thuỵ- Ô tô đỗ cổng ngày đêm- 6.X TỷCăn hộ chung cư · 4 PN · 3 WCXã Mai Châu, Phú Thọ6 tỷ~ 171.4 tr/m²35 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết Nhà dân xây Ngọc Thuỵ- Ô tô đỗ cổng ngày đêm- 6.X Tỷ
13SIÊU PHẨM NHÀ 3 TẦNG,- GIÁ NHỈNH 5 TỶ- RẺ HIẾM CÓ TRONG KHU VỰc Shophouse · 4 PN · 3 WC5 tỷ· 52 m²~ 96.2 tr/m²Xã A Lưới 2, HuếD2Demo Admin 2Xem chi tiết SIÊU PHẨM NHÀ 3 TẦNG,- GIÁ NHỈNH 5 TỶ- RẺ HIẾM CÓ TRONG KHU VỰc
13HOA HẬU LONG BIÊN 5 TẦNG Ô TÔ ĐỔ CỬA - CẦU THANG MÁYKho, nhà xưởngThỏa thuận· 55 m²Xã Tân Thành, Thái NguyênD2Demo Admin 2Xem chi tiết HOA HẬU LONG BIÊN 5 TẦNG Ô TÔ ĐỔ CỬA - CẦU THANG MÁY
13NHÀ MỚI ĐÓN TẾT – Xây mới tại Xuân LaVăn phòng · 6 PN · 3 WCThỏa thuận· 55 m²Xã Pà Cò, Phú ThọD2Demo Admin 2Xem chi tiết NHÀ MỚI ĐÓN TẾT – Xây mới tại Xuân La
14Bán nhà Vân Canh, dân xây chính hiệu, chỉ 9,6 tỷNhà riêng / Nhà phốThỏa thuận· 60 m²Xã Đầm Hà, Quảng NinhD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà Vân Canh, dân xây chính hiệu, chỉ 9,6 tỷ
14Nhà Siêu Phẩm 5 Tầng Đầy Đủ Công Năng 4P ngủ, 3 Vic , Gần Chợ, Trường Học Ngay Cạnh, Trung Tâm Huyện Sầm Uất!Kho, nhà xưởng · 4 PN · 3 WCThỏa thuận· 37 m²Xã Xuân Quế, Đồng NaiD2Demo Admin 2Xem chi tiết Nhà Siêu Phẩm 5 Tầng Đầy Đủ Công Năng 4P ngủ, 3 Vic , Gần Chợ, Trường Học Ngay Cạnh, Trung Tâm Huyện Sầm Uất!
14Siêu Phẩm 2 Mặt Tiền 6M - Ngõ 8M -4 Tầng Sổ Đỏ Trao Tay!Bán nhà riêngThỏa thuận· 37 m²Xã Vũ Quý, Hưng YênD2Demo Admin 2Xem chi tiết Siêu Phẩm 2 Mặt Tiền 6M - Ngõ 8M -4 Tầng Sổ Đỏ Trao Tay!