14NHÀ MỚI HXH THÔNG CÁCH MT ĐƯỜNG CHU VĂN AN 60M – GIÁ NHỈNH 5 TỶKho, nhà xưởng · 3 PN · 3 WC5 tỷ· 29 m²~ 172.4 tr/m²Xã Hợp Minh, Nghệ AnD2Demo Admin 2Xem chi tiết NHÀ MỚI HXH THÔNG CÁCH MT ĐƯỜNG CHU VĂN AN 60M – GIÁ NHỈNH 5 TỶ
14B.ÁN NHÀ HOÀNG HOA THÁM MẶT PHỐ VỈA HÈ KINH DOANH TỐT 31 6.7 TỶCăn hộ chung cư6.7 tỷ· 31 m²~ 216.1 tr/m²Xã Sơn Lộ, Cao BằngD2Demo Admin 2Xem chi tiết B.ÁN NHÀ HOÀNG HOA THÁM MẶT PHỐ VỈA HÈ KINH DOANH TỐT 31 6.7 TỶ
14Bán nhà phân lô Bùi Xương Trạch, 38m2 9.5 tỷĐất nền dự án · 7 PN · 7 WC9.5 tỷ· 38 m²~ 250 tr/m²Xã Khun Há, Lai ChâuD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà phân lô Bùi Xương Trạch, 38m2 9.5 tỷ
13NHÀ SIÊU ĐẸP MẶT TIỀN 5.4M, BÙI ĐÌNH TUÝ, P12, BÌNH THẠNH – GIÁ CHỈ 8,5TỶ TLBán nhà riêng · 1 PN · 3 WC8.5 tỷ· 70 m²~ 121.4 tr/m²Xã Đông Hải, Cà MauD2Demo Admin 2Xem chi tiết NHÀ SIÊU ĐẸP MẶT TIỀN 5.4M, BÙI ĐÌNH TUÝ, P12, BÌNH THẠNH – GIÁ CHỈ 8,5TỶ TL
13Bán Nhà Mặt Phố La Thành 5 Tầng Giá Trong NgõBiệt thự, liền kềThỏa thuận· 17 m²Phường Mỹ Thượng, HuếD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán Nhà Mặt Phố La Thành 5 Tầng Giá Trong Ngõ
13bán nhà mặt phố tại đường 70A, nam từ liêm hà nội, diện tích 37,5m2, giá 8 tỷ Shophouse · 6 PN · 4 WC8 tỷ· 38 m²~ 210.5 tr/m²Xã Văn Giang, Hưng YênD2Demo Admin 2Xem chi tiết bán nhà mặt phố tại đường 70A, nam từ liêm hà nội, diện tích 37,5m2, giá 8 tỷ