+9+814NHÀ HẺM XE TẢI TRƯỜNG THỌ THỦ ĐỨC 54M²Văn phòngPhường Nam Đông Hà, Quảng TrịThỏa thuận54 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết NHÀ HẺM XE TẢI TRƯỜNG THỌ THỦ ĐỨC 54M²
+9+814(NHÀ ĐẸP) NGUYỄN HOÀNG TÔN – TÂY HỒ – CHỈ 7,X TỶBiệt thự, liền kềXã Sa Thầy, Quảng NgãiThỏa thuận31 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết (NHÀ ĐẸP) NGUYỄN HOÀNG TÔN – TÂY HỒ – CHỈ 7,X TỶ
14CỰC HIẾM TÂY HỒ – 6 TẦNG THANG MÁY – NHÀ ĐẸP Ở NGAY – THÔNG TRÍCH SÀI – GẦN HỒ TÂYCăn hộ chung cưThỏa thuận· 33 m²Xã Thuận Lợi, Đồng NaiD2Demo Admin 2Xem chi tiết CỰC HIẾM TÂY HỒ – 6 TẦNG THANG MÁY – NHÀ ĐẸP Ở NGAY – THÔNG TRÍCH SÀI – GẦN HỒ TÂY
13ĐẤT BÁN: HXH CẠNH ĐƯỜNG GÒ DƯ, GẦN QL1A_ 190M2, NGANG GẦN 12M_ GIÁ 4,6 TỶCăn hộ chung cư4.6 tỷ· 190 m²~ 24.2 tr/m²Xã Kim Phú, Quảng TrịD2Demo Admin 2Xem chi tiết ĐẤT BÁN: HXH CẠNH ĐƯỜNG GÒ DƯ, GẦN QL1A_ 190M2, NGANG GẦN 12M_ GIÁ 4,6 TỶ
13ĐẤT BÁN: LÔ ĐẤT ĐẸP, HIẾM CÒN SÓT LẠI, NGAY CẠNH TÔ NGỌC VÂN_ 96M2_ GIÁ CHỈ 5,2 TỶBán nhà riêng5.2 tỷ· 96 m²~ 54.2 tr/m²Phường 2 Bảo Lộc, Lâm ĐồngD2Demo Admin 2Xem chi tiết ĐẤT BÁN: LÔ ĐẤT ĐẸP, HIẾM CÒN SÓT LẠI, NGAY CẠNH TÔ NGỌC VÂN_ 96M2_ GIÁ CHỈ 5,2 TỶ
13Bán nhà đầu ngõ 144 Quan Nhân, 75m2 14.8 tỷBiệt thự, liền kề14.8 tỷ· 75 m²~ 197.3 tr/m²Phường Hải Vân, Đà NẵngD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà đầu ngõ 144 Quan Nhân, 75m2 14.8 tỷ
14TT TÂY HỒ - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - NGÕ NÔNG THÔNG - 15M RA MẶT PHỐ AN DƯƠNG VƯƠNGVăn phòng7 tỷ· 41 m²~ 170.7 tr/m²Phường Mường Thanh, Điện BiênD2Demo Admin 2Xem chi tiết TT TÂY HỒ - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - NGÕ NÔNG THÔNG - 15M RA MẶT PHỐ AN DƯƠNG VƯƠNG
13BÁN NHÀ 4 TẦNG 45m² DI TRẠCH - HOÀI ĐỨCNhà riêng / Nhà phố · 4 PN · 5 WC4 tỷ· 45 m²~ 88.9 tr/m²Phường Tân Lộc, Cần ThơD2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ 4 TẦNG 45m² DI TRẠCH - HOÀI ĐỨC