14
CHỦ NHIỆT BÁN GIẢM MẠNH 500TR - BÁN NỀN ĐẤT 88M2 - CHỈ HƠN 7 TỶ
Đất nền dự án
7 tỷ88 m²~ 79.5 tr/m²
Xã Ia Rvê, Đắk Lắk
D2Demo Admin 2
Tìm thấy 11.451 tin bất động sản

Đất nền dự án

Bán nhà riêng

Căn hộ chung cư

Đất nền dự án

Kho, nhà xưởng

Văn phòng · 2 PN · 2 WC

Kho, nhà xưởng · 2 PN · 2 WC

Kho, nhà xưởng

Nhà riêng / Nhà phố