+8+71312.3 TỶ - CỘNG HOÀ - 54M2 - HẺM LỚN 6M THÔNG - 4 TẦNGCăn hộ chung cư · 5 PN · 6 WCXã Mỹ Tú, Cần Thơ12.3 tỷ~ 227.8 tr/m²54 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết 12.3 TỶ - CỘNG HOÀ - 54M2 - HẺM LỚN 6M THÔNG - 4 TẦNG
+8+713Nhân Hòa- Thanh Xuân, ô tô đỗ cửa, MT 5,6m ,nội thất sang xịn mịn✨giá nhỉnh 13 tỷ.Nhà riêng / Nhà phốPhường Tân Lộc, Cần Thơ13 tỷ~ 382.4 tr/m²34 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết Nhân Hòa- Thanh Xuân, ô tô đỗ cửa, MT 5,6m ,nội thất sang xịn mịn✨giá nhỉnh 13 tỷ.
14Bán nhanh nhà 5 tầng đẹp ở Đường Láng Hạ Shophouse · 3 PN · 4 WC8.35 tỷ· 29 m²~ 287.9 tr/m²Phường 1 Bảo Lộc, Lâm ĐồngD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhanh nhà 5 tầng đẹp ở Đường Láng Hạ
14Chính chủ bán nhà 5 tầng ở Pháo Đài LángCăn hộ chung cư · 3 PN · 4 WC8.6 tỷ· 31 m²~ 277.4 tr/m²Phường Hội An, Đà NẵngD2Demo Admin 2Xem chi tiết Chính chủ bán nhà 5 tầng ở Pháo Đài Láng
14Bán nhà 35m² 5 tầng ở Phan Đình Giót, Giải PhóngĐất nền dự án8.6 tỷ· 35 m²~ 245.7 tr/m²Xã Tân Yên, Sơn LaD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà 35m² 5 tầng ở Phan Đình Giót, Giải Phóng
13Chính chủ bán nhà 5 tầng Vũ Trọng Phụng giá tốtBán nhà riêng8.1 tỷ· 30 m²~ 270 tr/m²Phường Kim Bảng, Ninh BìnhD2Demo Admin 2Xem chi tiết Chính chủ bán nhà 5 tầng Vũ Trọng Phụng giá tốt
14BÁN NHÀ ĐẸP PHỐ SÀI ĐỒNG - LONG BIÊN - 50m2Căn hộ chung cưThỏa thuận· 50 m²Xã Long Phước, Đồng NaiD2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ ĐẸP PHỐ SÀI ĐỒNG - LONG BIÊN - 50m2
14Bán nhà gia lâmĐất nền dự án9 tỷ· 40 m²~ 225 tr/m²Xã Quảng Đức, Quảng NinhD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà gia lâm