+8+713CHÍNH CHỦ GỬI BÁN - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - HXH - NHỈNH 4 TỶBiệt thự, liền kề · 2 PN · 2 WCXã Hoằng Thanh, Thanh Hóa4 tỷ~ 100 tr/m²40 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết CHÍNH CHỦ GỬI BÁN - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - HXH - NHỈNH 4 TỶ
+9+814SIÊU PHẨM 2 TẦNG NHÀ MỚI ĐHT 02, Q12 - CÁCH 15M RA MẶT TIỀN - 4,1M×23M - GIÁ CHỈ 4.95 TỶVăn phòng · 2 PN · 3 WCPhường Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh4950 tỷ~ 52.66 tỷ/m²94 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết SIÊU PHẨM 2 TẦNG NHÀ MỚI ĐHT 02, Q12 - CÁCH 15M RA MẶT TIỀN - 4,1M×23M - GIÁ CHỈ 4.95 TỶ
13Cần bán gấp Văn Quán Hà đông - nhỉnh 7 tỷ - View hồCăn hộ chung cư7 tỷ· 35 m²~ 200 tr/m²Phường Long An, Tây NinhD2Demo Admin 2Xem chi tiết Cần bán gấp Văn Quán Hà đông - nhỉnh 7 tỷ - View hồ
13LƯƠNG KHÁNH THIỆN - NGÕ RỘNG THÊNH THANG- THOÁNG MÁT - DÂN TRÍ VIP 15 TỶVăn phòng15 tỷ· 57 m²~ 263.2 tr/m²Xã Kon Braih, Quảng NgãiD2Demo Admin 2Xem chi tiết LƯƠNG KHÁNH THIỆN - NGÕ RỘNG THÊNH THANG- THOÁNG MÁT - DÂN TRÍ VIP 15 TỶ
13Bán nhà ngõ ô tô đỗ cửa Vạn Bảo, 24m2, 4 tầng, nhỉnh 8 tỷCăn hộ chung cư · 4 PN · 3 WC8.4 tỷ· 24 m²~ 350 tr/m²Xã Thạnh Thới An, Cần ThơD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà ngõ ô tô đỗ cửa Vạn Bảo, 24m2, 4 tầng, nhỉnh 8 tỷ
13Căn góc 2 mặt tiền đường số 20 - Bình Tân - 68m2 - HXH - 4 tầng - 6.xPhòng trọ · 4 PN · 5 WCThỏa thuận· 68 m²Xã Lao Chải, Tuyên QuangD2Demo Admin 2Xem chi tiết Căn góc 2 mặt tiền đường số 20 - Bình Tân - 68m2 - HXH - 4 tầng - 6.x
14Bán nhà ngõ 112 Ngọc Khánh, 34m2, 4 tầng, chỉ hơn 8 tỷPhòng trọ · 4 PN · 4 WC8.8 tỷ· 34 m²~ 258.8 tr/m²Phường Mỹ Thượng, HuếD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà ngõ 112 Ngọc Khánh, 34m2, 4 tầng, chỉ hơn 8 tỷ
14Cần bán nhanh nhà VIP Phúc Lợi, Long Biên 42m2 x 6t x 3 ngủKho, nhà xưởng · 3 PN · 4 WC8.3 tỷ· 42 m²~ 197.6 tr/m²Xã Hưng Mỹ, Cà MauD2Demo Admin 2Xem chi tiết Cần bán nhanh nhà VIP Phúc Lợi, Long Biên 42m2 x 6t x 3 ngủ