13
NGÃ TƯ CẦU GIẤY - NHÀ ĐẸP - SỔ VUÔNG - 5 TẦNG - 30M2 - 8 TỶ GẦN Ô TÔ QUAY ĐẦU
Shophouse
8 tỷ30 m²~ 266.7 tr/m²
Xã Yên Na, Nghệ An
D2Demo Admin 2
Tìm thấy 11.451 tin bất động sản

Shophouse

Phòng trọ

Kho, nhà xưởng · 4 PN · 4 WC

Đất nền dự án · 4 PN · 4 WC

Biệt thự, liền kề

Shophouse · 3 PN · 3 WC

Nhà riêng / Nhà phố

Bán nhà riêng

Phòng trọ