14NHÀ MẶT TIỀN- 3 TẦNG - ĐƯỜNG SỐ 13 - 80M2 , Giá Bán : 7.5TỶ Shophouse · 4 PN · 4 WC7.5 tỷ· 80 m²~ 93.8 tr/m²Xã Tuyên Bình, Tây NinhD2Demo Admin 2Xem chi tiết NHÀ MẶT TIỀN- 3 TẦNG - ĐƯỜNG SỐ 13 - 80M2 , Giá Bán : 7.5TỶ
14BÁN NHÀ Ở NGAY QUẬN 9 - SIÊU NHIỀU TIỆN ÍCHKho, nhà xưởngThỏa thuận· 54 m²Xã Khánh Bình, An GiangD2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ Ở NGAY QUẬN 9 - SIÊU NHIỀU TIỆN ÍCH
14Nhà hẻm Tôn Đản P14 Q4 , 5 tầng. Giá bán: 7 tỷ 5. TLBiệt thự, liền kềThỏa thuận· 47 m²Xã Tuấn Đạo, Bắc NinhD2Demo Admin 2Xem chi tiết Nhà hẻm Tôn Đản P14 Q4 , 5 tầng. Giá bán: 7 tỷ 5. TL
13BÁN NHÀ HHT BA ĐÌNH 25/30m2 x 4 TẦNG-NHÀ ĐẸP THOÁNG SÁNG-GẦN PHỐ-20m RA Ô TÔĐất nền dự án · 4 PN · 3 WC8.35 tỷ· 30 m²~ 278.3 tr/m²Xã Thanh Mai, Thái NguyênD2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ HHT BA ĐÌNH 25/30m2 x 4 TẦNG-NHÀ ĐẸP THOÁNG SÁNG-GẦN PHỐ-20m RA Ô TÔ
14Bán nhà đường Âu Cơ - 37m2 - 4 tầng - 8 tỷBán nhà riêngThỏa thuận· 46 m²Xã Bến Quan, Quảng TrịD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà đường Âu Cơ - 37m2 - 4 tầng - 8 tỷ
13NHÀ PHỐ 4 TẦNG ĐƯỜNG Ô TÔ - CHỢ PHÚ LÂM, QUẬN 6, HCMPhòng trọ13 tỷ· 70 m²~ 185.7 tr/m²Xã Yên Hòa, Hà TĩnhD2Demo Admin 2Xem chi tiết NHÀ PHỐ 4 TẦNG ĐƯỜNG Ô TÔ - CHỢ PHÚ LÂM, QUẬN 6, HCM