+9+814Bán Nhà Bạch Mai SIÊU HIẾM GIÁ SIÊU RẺVăn phòng · 3 PN · 3 WCXã Sơn Lương, Lào CaiThỏa thuận30 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán Nhà Bạch Mai SIÊU HIẾM GIÁ SIÊU RẺ
+8+713BÁN NHÀ MẶT TIỀN MINH KHAI SIÊU ĐẸPPhòng trọ · 4 PN · 4 WCXã Nghĩa Dân, Hưng Yên9 tỷ~ 150 tr/m²60 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ MẶT TIỀN MINH KHAI SIÊU ĐẸP
14Bán Nhà Bạch Mai Siêu HiếmKho, nhà xưởng · 3 PN · 3 WCThỏa thuận· 50 m²Xã Thọ Sơn, Đồng NaiD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán Nhà Bạch Mai Siêu Hiếm
14Siêu phẩm nhà mặt tiền đường , 3 tầng , quận 2 .Nhà riêng / Nhà phố9.8 tỷ· 90 m²~ 108.9 tr/m²Xã Bác Ái, Khánh HòaD2Demo Admin 2Xem chi tiết Siêu phẩm nhà mặt tiền đường , 3 tầng , quận 2 .
14Bán nhà Đặng Văn Ngữ 61m², 5T, MT 4.8m, ngõ ôtô, lô góc, 16.3 tỷNhà riêng / Nhà phố · 4 PN · 4 WC16.3 tỷ· 61 m²~ 267.2 tr/m²Xã Ý Yên, Ninh BìnhD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà Đặng Văn Ngữ 61m², 5T, MT 4.8m, ngõ ôtô, lô góc, 16.3 tỷ
14BÁN NHÀ DIỆN TÍCH KHỦNG 166M2 CHỦ NHIỆT BÁN GIẢM MẠNH 1 TỶ Shophouse · 3 PN13 tỷ· 166 m²~ 78.3 tr/m²Xã Khoen On, Lai ChâuD2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ DIỆN TÍCH KHỦNG 166M2 CHỦ NHIỆT BÁN GIẢM MẠNH 1 TỶ
14Bán biệt thự Tự XâyNhà riêng / Nhà phố8 tỷ· 120 m²~ 66.7 tr/m²Phường Phố Hiến, Hưng YênD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán biệt thự Tự Xây
13Bán nhà phố đê la thànhNhà riêng / Nhà phố · 6 PN9 tỷ· 25 m²~ 360 tr/m²Phường Kon Tum, Quảng NgãiD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà phố đê la thành