+8+713Mặt Tiền Trần Nhân Tôn (4x12) cho thuê 20trBán nhà riêngPhường Phượng Sơn, Bắc NinhThỏa thuận32 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết Mặt Tiền Trần Nhân Tôn (4x12) cho thuê 20tr
+8+713Bán nhà HxH Cách Mạng Tháng 8- 4 Tầng 5pn 4wxcBán nhà riêngXã Thụy Hùng, Lạng SơnThỏa thuận52 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà HxH Cách Mạng Tháng 8- 4 Tầng 5pn 4wxc
13BÁN NHÀ ĐỐNG ĐA - VỊ TRÍ TRUNG TÂM GẦN BV BẠCH MAI - HÀNG QUÁN SẦM UẤTPhòng trọ3.3 tỷ· 25 m²~ 132 tr/m²Xã Tủa Chùa, Điện BiênD2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ ĐỐNG ĐA - VỊ TRÍ TRUNG TÂM GẦN BV BẠCH MAI - HÀNG QUÁN SẦM UẤT
14DÒNG TIỀN -DI TRẠCH - HOÀI ĐỨC 44M GIÁ 6.5 TỶKho, nhà xưởng · 8 PN · 8 WC6.5 tỷ· 44 m²~ 147.7 tr/m²Xã Thư Vũ, Hưng YênD2Demo Admin 2Xem chi tiết DÒNG TIỀN -DI TRẠCH - HOÀI ĐỨC 44M GIÁ 6.5 TỶ
13TOÀ CCMN TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - ĐẦY ĐỦ PCCC - NGÕ THÔNG KINH DOANH TRƯỚC NHÀ 4MNhà riêng / Nhà phố21.9 tỷ· 70 m²~ 312.9 tr/m²Xã Tài Văn, Cần ThơD2Demo Admin 2Xem chi tiết TOÀ CCMN TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - ĐẦY ĐỦ PCCC - NGÕ THÔNG KINH DOANH TRƯỚC NHÀ 4M
13BÁN NHÀ 2 TẦNG HẺM BA GÁC ĐỖ CỬA QUẬN 8, NHỈNH 3 TỶ, DT 40m2Văn phòng3.3 tỷ· 40 m²~ 82.5 tr/m²Xã Tân Châu, Tây NinhD2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ 2 TẦNG HẺM BA GÁC ĐỖ CỬA QUẬN 8, NHỈNH 3 TỶ, DT 40m2
14KINH DOANH - Ô TÔ - LÔ GÓC ĐÀO TẤN 42M2, MT 8M - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 3 TẦNG ShophouseThỏa thuận· 42 m²Xã Vạn Linh, Lạng SơnD2Demo Admin 2Xem chi tiết KINH DOANH - Ô TÔ - LÔ GÓC ĐÀO TẤN 42M2, MT 8M - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 3 TẦNG
13BÁN NHÀ 4T,30M RA OTO-4P KHÉP KÍN FULL NỘI PHỐ LĨNH NAMBiệt thự, liền kềThỏa thuận· 27 m²Đặc khu Phú Quốc, An GiangD2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ 4T,30M RA OTO-4P KHÉP KÍN FULL NỘI PHỐ LĨNH NAM