Vị trí vàng! Bán đất Hòa Thạch - Gần khu CNC Hòa Lạc, hạ tầng bứt phá! Đường ôtô tránh nhau 123
Nhà riêng / Nhà phố
Nhà riêng / Nhà phố · 2 PN · 1 WC
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh, Xã Mường Lèo, Sơn La
Mức giá
4.6 tỷ
Diện tích
99 m²
Giá / m²
~ 46.5 tr/m²
#5ty Chủ muốn bán nhanh giảm còn #4ty6. Mua đất tặng nhà cấp 4 siêu đẹp (7,1mx14m) NHÀ MẶT TIỀN THỤT TÔ NGỌC VÂN - NGAY UBND THẠNH XUÂN - CHỢ THẠNH XUÂN + Nhà mặt tiền thụt Tô Ngọc Vân, gần UBND Thạnh Xuân, Chợ Thạnh Xuân + Diện tích: 7,1x14m + Hiện trạng nhà cấp 4, chủ bán đất tặng nhà. + Vị trí sầm uất, khu vực trọng tâm Quận 12 đang phát triển hạ tầng. + Pháp lý sổ hồng riêng
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh, Xã Mường Lèo, Sơn La
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

(7,1x14m) #5ty Chủ muốn bán nhanh giảm còn #4ty6. NHÀ MẶT TIỀN THỤT TÔ NGỌC VÂN
4.6 tỷ2 PN
Demo Admin 2
4.6 tỷ

Nhà riêng / Nhà phố

Phòng trọ

Căn hộ chung cư · 3 PN · 3 WC

Phòng trọ · 3 PN · 4 WC