Vị trí vàng! Bán đất Hòa Thạch - Gần khu CNC Hòa Lạc, hạ tầng bứt phá! Đường ôtô tránh nhau 123
Nhà riêng / Nhà phố
Nhà riêng / Nhà phố
08, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh, Xã Thắng Lợi, Thanh Hóa
Mức giá
13.4 tỷ
Diện tích
60 m²
Giá / m²
~ 223.3 tr/m²
Bán cùng lúc 2 căn liền kề, mỗi căn có sổ riêng, pháp lý đầy đủ, hoàn công đủ 3 tầng trên từng sổ. Căn 1 2.70m x 5.85m: 19/30 Căn 2 3.45m x 5.85m: 11.3/30 Tổng gồm 2 phòng ngủ, 3 WC. Hẻm rộng xe tải thông Lạc Long Quân, gần chợ Tân Bình, tiện ích xung quanh đầy đủ. Nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay hoặc khai thác cho thuê đều rất tốt. Pháp lý sạch, chính chủ, công chứng nhanh. Liên hệ: Lộc – 0925 348 962
08, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh, Xã Thắng Lợi, Thanh Hóa
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

BÁN MỘT LÚC 2 CĂN ĐÔNG HỒ – 2 SỔ RIÊNG – HẺM XE TẢI LẠC LONG QUÂN – GẦN CHỢ TÂN BÌNH - NHỈNH 6 TỶ MỖI CĂN
13.4 tỷ
Demo Admin 2
13.4 tỷ

Nhà riêng / Nhà phố

Văn phòng

Bán nhà riêng

Bán nhà riêng