Vị trí vàng! Bán đất Hòa Thạch - Gần khu CNC Hòa Lạc, hạ tầng bứt phá! Đường ôtô tránh nhau 123
Nhà riêng / Nhà phố

Nhà riêng / Nhà phố

BÁN NHÀ GẦN NGÃ TƯ SỞ_HƠN 30M RA PHỐ_34m2 x 5T_MT RỘNG_GẦN Ô TÔ_2 THOÁNG, nhỉnh 9 tỷ
9.18 tỷ3 PN
Demo Admin 2
9.18 tỷ
Nhà riêng / Nhà phố · 3 PN · 4 WC
Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội, Xã Xuân Giang, Tuyên Quang
Mức giá
9.18 tỷ
Diện tích
34 m²
Giá / m²
~ 270 tr/m²
- Vị trí đắc địa, hơn 30m ra phố, ngõ thông, gần ô tô. Khu vực sầm uất, an sinh tốt. - Tiện ích đầy đủ, kết nối ra các tuyến phố: Tôn Thất Tùng, Láng, Nguyễn Trãi, Tây Sơn, Chùa Bộc, Thái Hà, Nguyễn Lương Bằng, … - Diện tích: 34m2, 5 tầng, MT rộng, đủ công năng. Nhà 2 thoáng, mới đẹp, full nội thất, về ở ngay. - Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. - G.i.á chào: nhỉnh 9 tỷ. - Liên hệ ngay: Em Dung Nhà Đẹp 0565909886 xem nhà và làm việc trực tiếp với chủ nhà (miễn trung gian và môi giới). - Nhận ký gửi, mua bán, cung cấp, tư vấn BĐS Nội thành Hà Nội và hỗ trợ thủ tục pháp lý, sổ đỏ.
Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội, Xã Xuân Giang, Tuyên Quang
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Đất nền dự án

Shophouse · 6 PN · 5 WC

Bán nhà riêng