4
Vị trí vàng! Bán đất Hòa Thạch - Gần khu CNC Hòa Lạc, hạ tầng bứt phá! Đường ôtô tránh nhau 123
Nhà riêng / Nhà phố
2.7 tỷ100 m²~ 27 tr/m²
Phường Bình Thủy, Cần Thơ
HNHường Nguyễn

Nhà riêng / Nhà phố

Bán nhà Hoài Đức, 6 tầng thang máy, trung tâm Hoài Đức
7.3 tỷ4 PN
Demo Admin 2
7.3 tỷ
Nhà riêng / Nhà phố · 4 PN · 5 WC
Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội, Xã Triệu Cơ, Quảng Trị
Mức giá
7.3 tỷ
Diện tích
32 m²
Giá / m²
~ 228.1 tr/m²
Anh Toản muốn bán nhà để chuyển vào nam định cư, nên muốn bán căn nhà này. Anh Toản chủ nhà rất thiện chí khách thiện chí mong muốn xem nhà liên hệ với Em Hoài Anh : 0775356623 ( call/Zalo ) để xem nhà và nhận tư vấn miễn phí.
Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội, Xã Triệu Cơ, Quảng Trị
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Bán nhà riêng

Kho, nhà xưởng

Căn hộ chung cư