Vị trí vàng! Bán đất Hòa Thạch - Gần khu CNC Hòa Lạc, hạ tầng bứt phá! Đường ôtô tránh nhau 123
Nhà riêng / Nhà phố
Nhà riêng / Nhà phố
Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội, Phường Phước Long, Đồng Nai
Mức giá
6500 tỷ
Diện tích
38 m²
Giá / m²
~ 171.05 tỷ/m²
Bán nhà đẹp hiếm có tại Mỹ Đình – Quận Nam Từ Liêm – Vị trí thuận tiện đủ đường! ✅ Diện tích 38m², mặt tiền đẹp, lô góc cực thoáng ✅ Nhà 4 tầng mới xây chắc chắn, thiết kế hợp lý: Tầng 1: Phòng khách, bếp, WC Tầng 2 & 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, 1 WC Tầng 4: Phòng thờ và sân phơi liên hệ ; châm nhà đẹp - 0981089989
Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội, Phường Phước Long, Đồng Nai
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

BÁN NHÀ LÔ GÓC – DÂN XÂY – MỚI ĐẸP – TT MỸ ĐÌNH – 38M² – 4T – 6.5 TỶ
6500 tỷ
Demo Admin 2
6500 tỷ

Nhà riêng / Nhà phố

Kho, nhà xưởng · 8 PN · 8 WC

Kho, nhà xưởng · 4 PN · 3 WC

Phòng trọ · 3 PN