Vị trí vàng! Bán đất Hòa Thạch - Gần khu CNC Hòa Lạc, hạ tầng bứt phá! Đường ôtô tránh nhau 123
Nhà riêng / Nhà phố

BÁN NHÀ PHÂN LÔ PHẠM VĂN ĐỒNG 59m x 6 TẦNG, MT 5m, DÂN XÂY, Ô TÔ ĐÕ CỬA, 2 THOÁNG, FULL NỘI THẤT,
14.2 tỷ6 PN
Demo Admin 2
14.2 tỷ
Nhà riêng / Nhà phố · 6 PN · 7 WC
Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, Xã Ka Đô, Lâm Đồng
Mức giá
14.2 tỷ
Diện tích
59 m²
Giá / m²
~ 240.7 tr/m²
- Chính chủ gửi bán nhà Phạm Văn Đồng, chủ chuyển công tác cần bán gấp. - Nhà chủ tự xây 6 tầng khung cột BTCT chắc chắn, tâm huyết. Công năng đầy đủ, full nội thất xịn sò, chỉ việc xách vali vào ở, chủ ở đây thăng quan tiến chức, con cái đủ nếp đủ tẻ, vượng khí, trước nhà thoáng sáng, hàng xóm văn minh trí thức. - Thiết kế 6 tầng hiện đại: + Tầng 1: Khách và để xe. + Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2 ngủ vệ sinh khép kín. + Tầng 5: Bếp. + Tầng 6 : phòng thờ, sân phơi. - Vị trí đắc địa, trung tâm Phạm Văn Đồng thông Xuân Đỉnh gần Đỗ Nhuận, Xuân La, Lạc Long Quân, Võ Chí Công, Thụy Khuê, Ngoại Giao Đoàn, Đông Ngạc, An Dương Vương... vài bước chân ra mặt phố Phạm Văn Đồng, gần nhiều trường học từ cấp 1 đến cấp 3, gần công viên Hòa Bình, KĐT Nam Thăng Long, Tây Hồ Tây, gần chợ, rẻ như chợ quê. - Khu vực hạ tầng đồng bộ, giá đất tăng từng ngày, nói không với quy hoạch, tương lai dạng ngời. - Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay, chủ hiền lành, thiện chí bán. - Liên hệ: 0968669247 ( Trịnh Vân Nhà Đẹp) chuyên nhà đẹp Tây Hồ, Cầu Giấy, Từ Liêm.
Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, Xã Ka Đô, Lâm Đồng
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Nhà riêng / Nhà phố

Nhà riêng / Nhà phố

Kho, nhà xưởng · 3 PN · 3 WC

Nhà riêng / Nhà phố