Vị trí vàng! Bán đất Hòa Thạch - Gần khu CNC Hòa Lạc, hạ tầng bứt phá! Đường ôtô tránh nhau 123
Nhà riêng / Nhà phố
Nhà riêng / Nhà phố · 3 PN
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội, Phường An Bình, Gia Lai
Mức giá
6.1 tỷ
Diện tích
37 m²
Giá / m²
~ 164.9 tr/m²
-Bán nhà gần ĐH PHENNIKA, gần bệnh viện NHI Hà Nội, bến xe Yên Nghĩa,ga tàu điện, vài bước chân ra bãi đỗ xe,..... -Trên sân thượng có không gian trồng rau, uống cà phê thư giãn mỗi cuối tuần. -sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch. Gọi ngay em Loan xem nhà Yên Nghĩa nhé!
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội, Phường An Bình, Gia Lai
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

BÁN NHÀ YÊN NGHĨA, GẦN ĐH PHENNIKAA, DIỆN TÍCH 37M, 5 TẦNG , GIÁ 6.1 TỶ.
6.1 tỷ3 PN
Demo Admin 2
6.1 tỷ

Nhà riêng / Nhà phố

Kho, nhà xưởng · 4 PN · 4 WC

Đất nền dự án

Văn phòng · 5 PN · 3 WC