Vị trí vàng! Bán đất Hòa Thạch - Gần khu CNC Hòa Lạc, hạ tầng bứt phá! Đường ôtô tránh nhau 123
Nhà riêng / Nhà phố
Nhà riêng / Nhà phố · 3 PN · 4 WC
Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội, Xã An Khánh, Thành phố Hà Nội
Mức giá
6.3 tỷ
Diện tích
31 m²
Giá / m²
~ 203.2 tr/m²
+ Nhà mới xây, thiết kế siêu đẹp. Xách đồ vào ở ngay. 5 Tầng - 31m2 - 3 Ngủ, Xây chắc chắn. Sân ngõ rộng thoáng để xe thoái mái. + Bãi ô tô 3 phút đi bộ + Vị trí đẹp rất gần cao tốc HÀ NỘI – HẢI PHÒNG. 5 Phút ra Trung tâm thương mại Aeon Mall Long Biên , 3 Phút ra Trường mầm non HOA ANH ĐÀO, Trường Tiểu Học Thạch Bàn, THCS Thạch Bàn, Cấp 3 Thạch Bàn, 7 Phút tới Học Viện NÔNG NGHIỆP. + Giao thông đi lại thuận tiện. Nằm giữa 2 cây cầu Vĩnh Tuy và Thanh Trì, Đón đầu cửa ngõ phía ĐÔNG Thủ Đô. Khu Vực an ninh tốt. => Liên hệ em Dũng chuyên nhà đẹp 0329657282. Để xem nhà miễn phí 24/7
Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội, Xã An Khánh, Thành phố Hà Nội
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

CÒN 1 CĂN DUY NHẤT - NGAY CAO TỐC HN-HP - 31M2 - NHỈNH 6TỶ
6.3 tỷ3 PN
Demo Admin 2
6.3 tỷ

Nhà riêng / Nhà phố

Nhà riêng / Nhà phố · 6 PN · 4 WC

Biệt thự, liền kề · 12 PN · 8 WC