4
Vị trí vàng! Bán đất Hòa Thạch - Gần khu CNC Hòa Lạc, hạ tầng bứt phá! Đường ôtô tránh nhau 123
Nhà riêng / Nhà phố
2.7 tỷ100 m²~ 27 tr/m²
Phường Bình Thủy, Cần Thơ
HNHường Nguyễn

Nhà bán 4 tầng - 6 phòng ngủ đường Võ Duy Ninh, Bình Thạnh gần 30m2
4.59 tỷ6 PN
Demo Admin 2
4.59 tỷ
Nhà riêng / Nhà phố · 6 PN · 6 WC
22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Xã Nam Đông, Huế
Mức giá
4.59 tỷ
Diện tích
28 m²
Giá / m²
~ 163.9 tr/m²
Nhà 1 trệt - 2 lầu - sân thượng, gồm 6 phòng ngủ + 6 nhà vệ sinh khép kín Sổ hoàn công đầy đủ, chuẩn pháp lý Hẻm xe hơi, không quy hoạch, lô giới Cách mặt tiền 15m Khai thác dòng tiền 20 triệu/tháng Liên hệ: 0338336231 - Trọng
22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Xã Nam Đông, Huế
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Nhà riêng / Nhà phố

Biệt thự, liền kề

Phòng trọ

Shophouse · 4 PN · 3 WC