Vị trí vàng! Bán đất Hòa Thạch - Gần khu CNC Hòa Lạc, hạ tầng bứt phá! Đường ôtô tránh nhau 123
Nhà riêng / Nhà phố
Nhà riêng / Nhà phố · 3 PN
Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội, Xã Hưng Thịnh, Đồng Nai
Mức giá
8.3 tỷ
Diện tích
31 m²
Giá / m²
~ 267.7 tr/m²
Nhà xây 5 tầng đầy đủ công năng 3 ngủ WC khép kín chỉ việc xách va li về ở Ngõ xe 3 gác tránh nhau Kết nối giao thông thuận lợi 5 phút ra đường Nguyễn Trãi Gần các trường cấp 1,2,3 gần chợ Hàng xóm thân thiện, khu dân trí cao Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch Lh: Hòa 0912466133
Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội, Xã Hưng Thịnh, Đồng Nai
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

NHÀ ĐẸP – NHÂN HÒA- THANH XUÂN – 31m2 x 5 tầng giá nhỉnh 8 tỷ
8.3 tỷ3 PN
Demo Admin 2
8.3 tỷ

Nhà riêng / Nhà phố

Kho, nhà xưởng · 8 PN · 8 WC

Kho, nhà xưởng · 4 PN · 3 WC

Phòng trọ · 3 PN