Vị trí vàng! Bán đất Hòa Thạch - Gần khu CNC Hòa Lạc, hạ tầng bứt phá! Đường ôtô tránh nhau 123
Nhà riêng / Nhà phố
Nhà riêng / Nhà phố
Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
Mức giá
10.8 tỷ
Diện tích
37 m²
Giá / m²
~ 291.9 tr/m²
Ngõ nông - Sạch sẽ - Thoáng mát Khu dân trí cao - An ninh yên tĩnh - Tiện ích bủa vây Nhà mới thiết kế hiện đại - Tặng nội thất tiền tỉ - Chỉn chu từng lát gạch Sổ đỏ vuông đẹp - Giao dịch linh hoạt - Ở quá tuyệt vời! Tuấn ANh - 0982210794
Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

PHÂN LÔ - 7 TẦNG THANG MÁY - 10.8 TỶ - MẶT NGÕ GẦN PHỐ - GẦN HOÀNG QUỐC VIỆT
10.8 tỷ
Demo Admin 2
10.8 tỷ

Nhà riêng / Nhà phố

Nhà riêng / Nhà phố · 6 PN · 4 WC

Biệt thự, liền kề · 12 PN · 8 WC