CHỈ 2.9 TỶ SỞ HỮU NGAY MẢNH ĐẤT ĐẦU TƯ ĐẸP 99M2
Phòng trọ
Phòng trọ · 3 PN · 3 WC
12, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Phường Cửa Nam, Thành phố Hà Nội
Mức giá
5.2 tỷ
Diện tích
28 m²
Giá / m²
~ 185.7 tr/m²
- Kết cấu: DT 27.5m2, 3 tầng, 3PN, 3 wc - Vị trí: Cách MT đường Chu Văn An 60m, đi về sân bay chỉ 10 phút - Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT, chỉ dọn vào là ở. - Sổ hồng đẹp, công chứng sang tên ngay Liên hệ xem nhà: 090 992 2568 (gặp Hùng)
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

BÁN NHÀ CHU VĂN AN P12 BÌNH THẠNH - HẺM XE HƠI - GIÁ NHỈNH 5.2 TỶ
5.2 tỷ3 PN
Demo Admin 2
5.2 tỷ

Phòng trọ

Phòng trọ

Nhà riêng / Nhà phố · 6 PN · 4 WC

Biệt thự, liền kề · 12 PN · 8 WC