3
Tin nháp Ngã tư Văn Phú bán
Shophouse
16 tỷ100 m²~ 160 tr/m²
Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
TDTrọng Dev
Shophouse
Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội, Xã Ba Tơ, Quảng Ngãi
Mức giá
9.8 tỷ
Diện tích
34 m²
Giá / m²
~ 288.2 tr/m²
Vị trí: Đầu tuyến phố làng nghề văn hóa du lịch phó Lụa- Vạn Phúc. Mặt đường o tô, kinh doanh sầm uất. Giao thông thuận tiện. Nhà cho thuê hay ở đều tuyệt vời, chủ mới chỉ việc mang vali về ở. Liên hệ em Đào: 0945519179
Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội, Xã Ba Tơ, Quảng Ngãi
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Bán nhà mặt phố kinh doanh ở phố Lụa - Hà Đông
9.8 tỷ
Demo Admin 2
9.8 tỷ

Shophouse

Shophouse

Shophouse

Bán nhà riêng

Đất nền dự án

Nhà riêng / Nhà phố · 3 PN · 4 WC