Tin nháp Ngã tư Văn Phú bán
Shophouse

Shophouse

Shophouse

Shophouse
Shophouse
Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội, Phường 2 Bảo Lộc, Lâm Đồng
Mức giá
15 tỷ
Diện tích
170 m²
Giá / m²
~ 88.2 tr/m²
- Chủ nhà cán bộ của Bộ Quốc phòng, chỉ cần khách thích là gặp chủ vào việc luôn - Nhà khu phân lô, dân trí cao, toàn cán bộ BQP, an ninh đảm bảo tuyệt đối. - Nhà gần sát các tuyến phố lớn Trường Trinh, Lê Trọng Tấn, Ngã Tư Sở... Gần 2 bệnh viện lớn BV Đại học Y, BV Bạch Mai. Đi bộ 5 phút là ra siêu thị Big C, Thành Đô. - Diện tích sử dụng hơn 170m2 - Full nội thất, mới keng, khách thiện chí chủ tặng luôn nội thất. - Nhà 4 tầng, có chỗ để xe rộng rãi. - Giá nhỉnh 15 tỷ - Sổ đỏ phân lô nợ hậu, sẵn sàng giao dịch - Liên hệ em Ngọc Thanh Xuân: 03.9999.6019 để xem nhà và gặp chủ nhà ngay (24/7 và hoàn toàn miễn phí) Ngọc Thổ Cư Thanh Xuân – chuyên mua bán và nhận ký gửi bất động sản khu vực Thanh Xuân và lân cận. Cam kết làm việc minh bạch: không thu phí, không chênh giá; giá cả khách thương lượng trực tiếp với chủ nhà. Xin phép không tiếp trung gian và môi giới.
Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội, Phường 2 Bảo Lộc, Lâm Đồng
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Bán nhà Nguyễn Viết Xuân, Phân lô quan chức, Diện tích sử dụng hơn 170m2, giá nhỉnh 15 tỷ
15 tỷ
Demo Admin 2
15 tỷ

Nhà riêng / Nhà phố

Kho, nhà xưởng · 3 PN · 3 WC

Nhà riêng / Nhà phố