3
Tin nháp Ngã tư Văn Phú bán
Shophouse
16 tỷ100 m²~ 160 tr/m²
Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
TDTrọng Dev

Shophouse

Shophouse

Shophouse
Shophouse
07, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Xã Thượng Cốc, Phú Thọ
Mức giá
Thỏa thuận
Diện tích
50 m²
Giá / m²
—
Mô tả: Nhà đẹp full nội thất, chính chủ bán chưa qua cò đất bao giờ Nhà 3 phòng 4 nhà vệ sinh, có giếng thờ và có nhiều cửa sổ Phù hợp cho việc kinh doanh và buôn bán Nhà gần trường học và trung tâm quận Liên hệ: 0375637629 Cúc
07, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Xã Thượng Cốc, Phú Thọ
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

NHÀ 3 TẦNG - OTO ĐỔ CỬA - TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT - 41M2 - 6.6 TỶ
Thỏa thuận
Demo Admin 2
Thỏa thuận

Bán nhà riêng · 4 PN · 3 WC

Shophouse

Đất nền dự án · 5 PN · 3 WC