Tin nháp Ngã tư Văn Phú bán
Shophouse

Shophouse

Shophouse

Shophouse

NHÀ MỚI Ở NGAY FULL NỘI THẤT Ô TÔ ĐỖ CỬA HÀNG XÓM VINHOMES REVERISE - AN SINH ĐỈNH
6.7 tỷ3 PN
Demo Admin 2
6.7 tỷ
Shophouse · 3 PN · 4 WC
Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội, Phường Nam Đồng, Hải Phòng
Mức giá
6.7 tỷ
Diện tích
36 m²
Giá / m²
~ 186.1 tr/m²
- Thiết kế 4 tầng, cầu thang giữa, full nội thất: + Tầng 1: Phòng khách + bếp + WC. + Tầng 2, 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + WC. + Tầng 4: Phòng thờ + kho + sân phơi thoáng sáng. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay. - Cách Vincom Long Biên, Big C, QL. 5, Bệnh viện Đức Giang chưa đến 500m. - Cầu Vĩnh Tuy, AEON mall Long Biên 800m. - Trường C1, C2, Chợ Dân sinh không thiếu gì.
Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội, Phường Nam Đồng, Hải Phòng
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Nhà riêng / Nhà phố

Đất nền dự án

Shophouse