3
Tin nháp Ngã tư Văn Phú bán
Shophouse
16 tỷ100 m²~ 160 tr/m²
Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
TDTrọng Dev

Shophouse

Shophouse

Shophouse
Shophouse
Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội, Xã Phú Lý, Đồng Nai
Mức giá
10.8 tỷ
Diện tích
46 m²
Giá / m²
~ 234.8 tr/m²
Vị trí lõi Thanh Xuân, gần Ngã Tư Sở, giao thương các quận thuận tiện, tiện ích bạt ngàn Ngõ nông, thoáng, cực gần phố, nhà cạnh trường cấp 1-2 Nguyễn Trãi - quá thuận tiện cho con đi học. Cách 50m ra mặt phố Vũ Tông Phan - Khương Trung Nhà 3 tầng x 46m2, nở hậu Sổ đỏ cất két, SSGD
Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội, Xã Phú Lý, Đồng Nai
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

Trung tâm Thanh Xuân - mặt tiền rộng - 3 bước ra phố
10.8 tỷ
Demo Admin 2
10.8 tỷ

Kho, nhà xưởng · 8 PN · 8 WC

Kho, nhà xưởng · 4 PN · 3 WC

Phòng trọ · 3 PN