Cầu Giấy Nhà 6 tầng, dòng tiền cho thuê 60triệu/ tháng
Kho, nhà xưởng · 8 PN · 8 WC
Kho, nhà xưởng · 4 PN · 5 WC
05, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh, Phường Ngọc Sơn, Thanh Hóa
Mức giá
6.5 tỷ
Diện tích
38 m²
Giá / m²
~ 171.1 tr/m²
Mô tả: - Kết cấu: btct 4 pn 5wc - bếp - phòng khách - sân thượng, ban công thoáng mát - Sổ hồng riêng, pháp lí chuẩn, công chứng ngay - Xung quanh tiện ích đầy đủ không thiếu gì. - Nhà mới đúc bê tông cốt thép chắc chắn, sách vali vào ở ngay Liên hệ: 0865001603 - Đức
05, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh, Phường Ngọc Sơn, Thanh Hóa
* Vị trí trên bản đồ mang tính chất tham khảo.

NHÀ RIÊNG 4 TẦNG 38M2 HOÀNG HOA THÁM - NHỈNH 6 TỶ
6.5 tỷ4 PN
Demo Admin 2
6.5 tỷ

Kho, nhà xưởng · 8 PN · 8 WC

Kho, nhà xưởng

Kho, nhà xưởng · 4 PN · 4 WC

Văn phòng

Nhà riêng / Nhà phố

Bán nhà riêng