+9+814Nhà Đẹp BỒ ĐỀ 5Tầng LÔ GÓC - GẦN HỒ - 2 THOÁNG - Giá 7,7tỷĐất nền dự án · 3 PN · 4 WCXã Thắng Lợi, Thanh Hóa7.7 tỷ~ 248.4 tr/m²31 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết Nhà Đẹp BỒ ĐỀ 5Tầng LÔ GÓC - GẦN HỒ - 2 THOÁNG - Giá 7,7tỷ
+8+713BÁN NHÀ MINH KHAI CẠNH TIME CITYPhòng trọ · 2 PN · 2 WCXã Huy Giáp, Cao Bằng3 triệu~ 187.500/m²16 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ MINH KHAI CẠNH TIME CITY
14CĂN HỘ KHÉP KÍN TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN CÔNG NĂNG SIÊU ĐỈNH - TƯƠNG LAI LÊN CHUNG CƯ CAO CẤPBán nhà riêng4.18 tỷ· 21 m²~ 199 tr/m²Phường Tân Bình, Thành phố Hồ Chí MinhD2Demo Admin 2Xem chi tiết CĂN HỘ KHÉP KÍN TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN CÔNG NĂNG SIÊU ĐỈNH - TƯƠNG LAI LÊN CHUNG CƯ CAO CẤP
13Bán nhà hẻm 6m đường Hương Lộ 2, cạnh Bệnh viện Bình TânBán nhà riêng · 4 PN · 3 WCThỏa thuận· 32 m²Xã Tri Lễ, Lạng SơnD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà hẻm 6m đường Hương Lộ 2, cạnh Bệnh viện Bình Tân
14Bán nhà 2 mặt tiền, Nguyễn Thị Búp, Quận 12Kho, nhà xưởng · 4 PN · 5 WC8 tỷ· 99 m²~ 80.8 tr/m²Xã Mèo Vạc, Tuyên QuangD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà 2 mặt tiền, Nguyễn Thị Búp, Quận 12
14BÁN NHÀ NGÕ CHỢ KHÂM THIÊN - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - TIỆN ÍCH VÔ VÀNNhà riêng / Nhà phố5.68 tỷ· 24 m²~ 236.7 tr/m²Phường Nam Sơn, Bắc NinhD2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ NGÕ CHỢ KHÂM THIÊN - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - TIỆN ÍCH VÔ VÀN
13Bán nhà 60m2 tỉnh lộ 43 chỉ có 2 tỷVăn phòng2 tỷ· 60 m²~ 33.3 tr/m²Phường Thượng Hồng, Hưng YênD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà 60m2 tỉnh lộ 43 chỉ có 2 tỷ
14NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH TRẦN THỊ NĂM ( TCH10) QUẬN 12 - 4 TẦNG - 96,6M2 P. TRUNG MỸ TÂY - TP.HCM ( CŨ P.TCH - QUẬN 12)Phòng trọThỏa thuận· 92 m²Phường Quảng Trị, Quảng TrịD2Demo Admin 2Xem chi tiết NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH TRẦN THỊ NĂM ( TCH10) QUẬN 12 - 4 TẦNG - 96,6M2 P. TRUNG MỸ TÂY - TP.HCM ( CŨ P.TCH - QUẬN 12)