+9+814NHÀ 5 TẦNG THÁI THỊNH, ĐỐNG ĐA ĐI BỘ 5 PHÚT RA RẠP CHIẾU PHIM QUỐC GIANhà riêng / Nhà phố · 4 PN · 5 WCXã Quỳnh Phú, Nghệ AnThỏa thuận38 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết NHÀ 5 TẦNG THÁI THỊNH, ĐỐNG ĐA ĐI BỘ 5 PHÚT RA RẠP CHIẾU PHIM QUỐC GIA
+9+814BÁN NHÀ TỰU LIỆT SIÊU PHẨM LÔ GÓC Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH NHÀ ĐẸP CHỐTNhà riêng / Nhà phốXã Phù Mỹ Đông, Gia LaiThỏa thuận42 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ TỰU LIỆT SIÊU PHẨM LÔ GÓC Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH NHÀ ĐẸP CHỐT
13Nhà đẹp - 1 trệt 2 lầu - 3 phòng ngủ - hẻm 4m - Huỳnh Văn Nghệ - Chỉ 6,8 tỷ.Nhà riêng / Nhà phố6.8 tỷ· 81 m²~ 84 tr/m²Phường Cam Linh, Khánh HòaD2Demo Admin 2Xem chi tiết Nhà đẹp - 1 trệt 2 lầu - 3 phòng ngủ - hẻm 4m - Huỳnh Văn Nghệ - Chỉ 6,8 tỷ.
14BÁN NHÀ thông LÁNG TRUNG 35m2 x 5T THANG MÁY, NGÕ NÔNG THÔNG, 30M RA Ô TÔ TRÁNH, NHÀ MỚI ĐẸP FULL NỘI THẤT, hơn 8 tỷNhà riêng / Nhà phố · 3 PN · 3 WC8.3 tỷ· 35 m²~ 237.1 tr/m²Phường Hoàng Mai, Thành phố Hà NộiD2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ thông LÁNG TRUNG 35m2 x 5T THANG MÁY, NGÕ NÔNG THÔNG, 30M RA Ô TÔ TRÁNH, NHÀ MỚI ĐẸP FULL NỘI THẤT, hơn 8 tỷ
14TT PHÚ LƯƠNG - SIÊU TIỆN ÍCHNhà riêng / Nhà phốThỏa thuận· 45 m²Xã Khánh Sơn, Khánh HòaD2Demo Admin 2Xem chi tiết TT PHÚ LƯƠNG - SIÊU TIỆN ÍCH
13Bán nhà 4 lầu mặt tiền kinh doanh đường Bà Hạt Phường 9 Quận 10Nhà riêng / Nhà phố24.5 tỷ· 80 m²~ 306.3 tr/m²Xã Cửa Việt, Quảng TrịD2Demo Admin 2Xem chi tiết Bán nhà 4 lầu mặt tiền kinh doanh đường Bà Hạt Phường 9 Quận 10
13SỐ ĐẸP 333 CHO CĂN NHÀ Ở P12 GVNhà riêng / Nhà phố · 3 PN · 3 WCThỏa thuận· 30 m²Xã Mường Quàng, Nghệ AnD2Demo Admin 2Xem chi tiết SỐ ĐẸP 333 CHO CĂN NHÀ Ở P12 GV
13Nhà đẹp Hà Đông 5 tầng – 33.6m² – Ngõ thông thoáng, Nhỉnh 9,8 tỷNhà riêng / Nhà phốThỏa thuận· 34 m²Phường Hiệp Hòa, Quảng NinhD2Demo Admin 2Xem chi tiết Nhà đẹp Hà Đông 5 tầng – 33.6m² – Ngõ thông thoáng, Nhỉnh 9,8 tỷ