+8+713BÁN NHÀ ĐƯỜNG SỐ 10, TÂN QUY Q7 CHỈ 10.5 TỶNhà riêng / Nhà phố · 5 PN · 5 WCXã Khun Há, Lai Châu10.5 tỷ~ 175 tr/m²60 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ ĐƯỜNG SỐ 10, TÂN QUY Q7 CHỈ 10.5 TỶ
+8+713BÁN NHÀ KĐT VĂN PHÚ - HÀ ĐÔNG, 5 TẦNG THANG MÁY, 77M2, 19.X TỶNhà riêng / Nhà phố · 4 PN · 5 WCXã Hàm Thuận Nam, Lâm Đồng19.5 tỷ~ 253.2 tr/m²77 m²D2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ KĐT VĂN PHÚ - HÀ ĐÔNG, 5 TẦNG THANG MÁY, 77M2, 19.X TỶ
14MÁI ẤM XUÂN THỦY - LÔ GÓC 2 THOÁNG - 6 TẦNG - 6M MẶT TIỀN - Ô TÔ VÀO NHÀNhà riêng / Nhà phố9.8 tỷ· 33 m²~ 297 tr/m²Xã Ka Đô, Lâm ĐồngD2Demo Admin 2Xem chi tiết MÁI ẤM XUÂN THỦY - LÔ GÓC 2 THOÁNG - 6 TẦNG - 6M MẶT TIỀN - Ô TÔ VÀO NHÀ
14NHÀ MỚI HỮU LÊ, 30M, 4 TẦNG, 5.48 TỶ, 0839290222Nhà riêng / Nhà phố5.48 tỷ· 30 m²~ 182.7 tr/m²Xã Đông Thái, An GiangD2Demo Admin 2Xem chi tiết NHÀ MỚI HỮU LÊ, 30M, 4 TẦNG, 5.48 TỶ, 0839290222
13Cho thuê tòa MP Ngô Xuân Quảng.Gia Lâm, Hà Nội, 110m2x6T, MT 5m, thang máy, tầng hầm, PCCC vị tríNhà riêng / Nhà phố · 6 PN11 triệu· 110 m²~ 100.000/m²Xã Đông Thành, Tây NinhD2Demo Admin 2Xem chi tiết Cho thuê tòa MP Ngô Xuân Quảng.Gia Lâm, Hà Nội, 110m2x6T, MT 5m, thang máy, tầng hầm, PCCC vị trí
13BÁN NHÀ NGỌC THỤY VIEW HỒ-8 TẦNG-THANG MÁY CHỈ 10 TỶ TLNhà riêng / Nhà phố10 tỷ· 50 m²~ 200 tr/m²Xã An Toàn, Gia LaiD2Demo Admin 2Xem chi tiết BÁN NHÀ NGỌC THỤY VIEW HỒ-8 TẦNG-THANG MÁY CHỈ 10 TỶ TL
13LÔ GÓC TRUNG TÂM VĂN QUÁN – NGÕ RỘNG – Ô CHỜ THANG MÁY MINI - Chỉ 7.65 tỷ (có thương lượng)Nhà riêng / Nhà phố7.65 tỷ· 33 m²~ 231.8 tr/m²Xã Bảo Thạnh, Vĩnh LongD2Demo Admin 2Xem chi tiết LÔ GÓC TRUNG TÂM VĂN QUÁN – NGÕ RỘNG – Ô CHỜ THANG MÁY MINI - Chỉ 7.65 tỷ (có thương lượng)
13(7,1x14m) #5ty Chủ muốn bán nhanh giảm còn #4ty6. NHÀ MẶT TIỀN THỤT TÔ NGỌC VÂNNhà riêng / Nhà phố · 2 PN · 1 WC4.6 tỷ· 99 m²~ 46.5 tr/m²Xã Mường Lèo, Sơn LaD2Demo Admin 2Xem chi tiết (7,1x14m) #5ty Chủ muốn bán nhanh giảm còn #4ty6. NHÀ MẶT TIỀN THỤT TÔ NGỌC VÂN